LỊCH TIẾP XÚC CỬ TRI CỦA ĐẠI BIỂU HĐND THÀNH PHỐ

TRƯỚC KỲ HỌP THỨ 18 HĐND THÀNH PHỐ KHÓA XV

TT

Quận, huyện, thị xã

(Đơn vị bầu cử)

Thời gian

tiếp xúc cử tri

Địa điểm, địa chỉ

tổ chức tiếp xúc cử tri

1

Quận Tây Hồ

(Đơn vị bầu cử  số 05)

1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

2. ĐB TRẦN THỊ VÂN HOA

3. ĐB NGUYỄN MINH TUÂN

08 giờ 30,

ngày 17/11/2020 (thứ Ba)

Nhà Văn hóa phường Quảng An, quận Tây Hồ

2

Quận Ba Đình

(Đơn vị bầu cử số 1)

1. ĐB HOÀNG MINH DŨNG TIẾN

2. ĐB TRẦN VIỆT ANH

14 giờ 00,

ngày 17/11/2020 (thứ Ba)

Hội trường 2, Trụ sở Quận ủy-HĐND-UBND quận Ba Đình

Số 25, phố Liễu Giai

3

Huyện Thanh Oai

(Đơn vị bầu cử số 14)

1. ĐB PHÙNG THỊ HỒNG HÀ

2. ĐB ĐINH TRƯỜNG THỌ

3. ĐB NGUYỄN MINH CHUNG

14 giờ 00,

ngày 17/11/2020 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Mỹ Hưng, huyện Thanh Oai

4

Huyện Phú Xuyên

(Đơn vị bầu cử số 17)

1. ĐB HOÀNG TRỌNG QUYẾT

2. ĐB PHẠM HẢI HOA

3. ĐB NGUYỄN HOÀNG

14 giờ 00,

ngày 17/11/2020 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND xã

Minh Tân, huyện Phú Xuyên

5

Huyện Đông Anh

(Đơn vị bầu cử số 21)

1. ĐB NGÔ VĂN QUÝ

2. ĐB LÊ TRUNG KIÊN

3. ĐB NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG

4. ĐB LÊ VĨNH SƠN

14 giờ 00,

ngày 17/11/2020 (thứ Ba)

Hội trường HĐND - UBND

huyện Đông Anh

6

Huyện Hoài Đức

(Đơn vị bầu cử số 24)

1. ĐB NGUYỄN NGỌC TUẤN

2. ĐB NGUYỄN QUANG ĐỨC

3. ĐB DUY HOÀNG DƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 17/11/2020 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

huyện Hoài Đức

7

Huyện Quốc Oai

(Đơn vị bầu cử số 26)

1. ĐB NGUYỄN MẠNH QUYỀN

2. ĐB TRƯƠNG HẢI LONG

3. ĐB HỒ VÂN NGA

14 giờ 00,

ngày 17/11/2020 (thứ Ba)

Hội trường 2, Trụ sở Đảng ủy-HĐND-UBND thị trấn Quốc Oai

8

Huyện Mỹ Đức

(Đơn vị bầu cử số 16)

1. ĐB BẠCH LIÊN HƯƠNG

2. ĐB LÊ TRỌNG KHUÊ

3. ĐB LÊ MINH ĐỨC

08 giờ 00,

ngày 18/11/2020 (thứ Tư)

Trụ sở Đảng ủy-HĐND-UBND

xã Tuy Lai, huyện Mỹ Đức

 

9

Quận Nam Từ Liêm

(Đơn vị bầu cử 12)

1. ĐB NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG

2. ĐB NGUYỄN VĂN HẢI

3. ĐB VŨ NGỌC ANH

14 giờ 00,

ngày 18/11/2020 (thứ Tư)

Hội trường Quận ủy-HĐND-UBND quận Nam Từ Liêm

Số 125-127, đường Hồ Tùng Mậu

10

Huyện Ứng Hòa

(Đơn vị bầu cử số 15)

1. ĐB NGUYỄN PHI THƯỜNG

2. ĐB CHU PHÚ MỸ

3. ĐB LÊ HỒNG HÀ

4. ĐB PHẠM THỊ THANH HƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 18/11/2020 (thứ Tư)

Hội trường HĐND-UBND

xã Cao Thành, huyện Ứng Hòa

11

Thị xã Sơn Tây

(Đơn vị bầu cử số 29)

1. ĐB PHẠM THỊ THANH MAI

2. ĐB NGUYỄN KHẮC HIỀN

3. ĐB NGUYỄN HUY KHÁNH

15 giờ 00,

ngày 18/11/2020 (thứ Tư)

Hội trường HĐND-UBND

thị xã Sơn Tây

12

Quận Thanh Xuân

(Đơn vị bầu cử số 07)

1. ĐB NGUYỄN XUÂN LƯU

2. ĐB NGUYỄN MINH ĐỨC

3. ĐB TRỊNH XUÂN QUANG

08 giờ 00,

ngày 19/11/2020 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

quận Thanh Xuân.

Số 9, đường Khuất Duy Tiến

13

Quận Hai Bà Trưng

(Đơn vị bầu cử số 04)

1. ĐB NGUYỄN VĂN SỬU

2. ĐB NGUYỄN VĂN NAM

3. ĐB ĐÀO QUANG MINH

4. ĐB PHÙNG BÍCH NGA

14 giờ 00,

ngày 19/11/2020 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

quận Hai Bà Trưng

Số 30 Lê Đại Hành

 

14

Quận Cầu Giấy

(Đơn vị bầu cử số 06)

1. ĐB TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA

2. ĐB NGUYỄN VĂN PHONG

3. ĐB NGUYỄN BÍCH THỦY

4. ĐB ĐỖ THÙY DƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 19/11/2020 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

quận Cầu Giấy.

Số 36 đường Cầu Giấy

 

15

Quận Long Biên

(Đơn vị bầu cử số 09)

1. ĐB ĐỖ MẠNH HẢI

2. ĐB VŨ ĐỨC BẢO

3. ĐB TRƯƠNG VIỆT DŨNG

4. ĐB NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH

14 giờ 00,

ngày 19/11/2020 (thứ Năm)

Hội trường khu liên cơ

UBND quận Long Biên

16

Huyện Gia Lâm

(Đơn vị bầu cử số 20)

1. ĐB LÊ ANH QUÂN

2. ĐB NGUYỄN QUỐC BÌNH

3. ĐB NGUYỄN THỊ KIM DUNG

4. ĐB DƯƠNG THỊ HẰNG

08 giờ 30,

ngày 20/11/2020 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND-UBND

huyện Gia Lâm

17

Huyện Thạch Thất

(Đơn vị bầu cử số 27)

1. ĐB NGUYỄN DOÃN HOÀN

2. ĐB NGUYỄN HOÀI NAM

3. ĐB NGUYỄN VĂN NGHINH

08 giờ 00,

ngày 20/11/2020

(thứ Sáu)

Hội trường HĐND-UBND

xã Đồng Trúc, huyện Thạch Thất

18

Huyện Ba Vì

(Đơn vị bầu cử số 30)

1. ĐB DƯƠNG CAO THANH

2. ĐB NGUYỄN QUỐC HÙNG

3. ĐB HOÀNG THÀNH THÁI

4. ĐB CHU VĂN LIÊN

08 giờ 30,

ngày 20/11/2020 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Vạn Thắng, huyện Ba Vì

19

Huyện Phúc Thọ

(Đơn vị bầu cử số 28)

1. ĐB LÊ THỊ THU HẰNG

2. ĐB NGUYỄN DOÃN TOẢN

3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HOA

15 giờ 00,

ngày 20/11/2020 (thứ Sáu)

Hội trường HĐND-UBND

huyện Phúc Thọ

20

Quận Hà Đông

(Đơn vị bầu cử số 10)

1. ĐB NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC

2. ĐB LÊ CƯỜNG

3. ĐB NGUYỄN ANH TUẤN

14 giờ 00,

ngày 21/11/2020 (thứ Bảy)

Trụ sở HĐND-UBND

quận Hà Đông

21

Huyện Đan Phượng

(Đơn vị bầu cử số 25)

1. ĐB NGUYỄN HỮU HOÀNG

2. ĐB ĐÀO THANH HẢI

3. ĐB HOÀNG THỊ TÚ ANH

08 giờ 00,

ngày 23/11/2020 (thứ Hai)

Hội trường HĐND-UBND

xã Thọ Xuân, huyện Đan Phượng

22

Huyện Thanh Trì

(Đơn vị bầu cử số 19)

1. ĐB LÊ TIẾN NHẬT

2. ĐB NGUYỄN LAN HƯƠNG

3. ĐB NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG

08 giờ 30,

ngày 23/11/2020 (thứ Hai)

Hội trường HĐND-UBND

huyện Thanh Trì

Số 375, đường Ngọc Hồi

23

Quận Đống Đa

(Đơn vị bầu cử số 03)

1. ĐB CHU NGUYÊN THÀNH

2. ĐB BÙI HUYỀN MAI

3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HƯNG

4. ĐB  NGUYỄN THẾ VINH

08 giờ 30,

ngày 23/11/2020 (thứ Hai)

Trụ sở HĐND-UBND phường Phương Mai, quận Đống Đa.

Số 2, ngõ 28D phố Lương Định Của

24

Huyện Thường Tín

(Đơn vị bầu cử số 18)

1. ĐB NGUYỄN TIẾN MINH

2. ĐB HOÀNG THỊ THÚY HẰNG

3. ĐB VŨ MẠNH HẢI

14 giờ 00,

ngày 23/11/2020 (thứ Hai)

Hội trường HĐND-UBND

xã Quất Động, huyện Thường Tín

25

Huyện Chương Mỹ

(Đơn vị bầu cử số 13)

1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

2. ĐB NGUYỄN THỊ TUYẾN

3. ĐB NGUYỄN THỊ CHẮT

(NI SƯ THÍCH ĐÀM KHOA)

4. ĐB NGUYỄN THỊ KIM ANH

14 giờ 00,

ngày 24/11/2020

(thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Hồng Phong, huyện Chương Mỹ

26

Quận Hoàng Mai

(Đơn vị bầu cử số 08)

1. ĐB NGUYỄN NGUYÊN QUÂN

2. ĐB NGUYỄN VĂN TÂN

(THƯỢNG TỌATHÍCH CHIẾU TUỆ)

3. ĐB NGUYỄN QUỐC KHÁNH

4. ĐB PHẠM ĐÌNH ĐOÀN

08 giờ 30,

ngày 24/11/2020 (thứ Ba)

Trung tâm Văn hóa phía Đông

quận Hoàng Mai

Đường Khuyến Lương, phường

Trần Phú, quận Hoàng Mai

27

Huyện Sóc Sơn

(Đơn vị bầu cử số 23)

1. ĐB PHẠM XUÂN PHƯƠNG

2. ĐB NGUYỄN THANH BÌNH

3. ĐB NGUYỄN AN HUY

4. ĐB NGUYỄN HỒNG SƠN

08 giờ 30,

ngày 24/11/2020 (thứ Ba)

Hội trường HĐND-UBND

huyện Sóc Sơn

28

Quận Bắc Từ Liêm

(Đơn vị bầu cử số 11)

1. ĐB NGUYỄN THẾ HÙNG

2. ĐB LÊ VĂN THƯ

3. ĐB TRẦN THẾ CƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 24/11/2020 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

phường Phú Diễn

đường Phú Diễn, quận Bắc Từ Liêm

29

Huyện Mê Linh

(Đơn vị bầu cử số 22)

1.ĐB ĐOÀN VĂN TRỌNG

2. ĐB NGUYỄN MINH TUẤN

3. ĐB ĐOÀN VIỆT CƯỜNG

14 giờ 00,

ngày 24/11/2020 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Mê Linh, huyện Mê Linh

30

Quận Hoàn Kiếm

(Đơn vị bầu cử số 10)

1. ĐB NGUYỄN QUANG THẮNG

2. ĐB DƯƠNG ĐỨC TUẤN

 

08 giờ 30,

ngày 26/11/2020 (thứ Năm)

Hội trường tầng 4, Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận Hoàn Kiếm

Số 33 phố Nhà Chung

  1. Ghi chú: Tại các đơn vị: Hà Đông, Cầu Giấy, Thanh Xuân tổ chức TXCT sau kỳ họp thứ 10 của Quốc hội kết hợp với TXCT trước kỳ họp thứ 18 của HĐND Thành phố.

HỒNG NHUNG (VP HĐND TP)

Tệp đính kèm


Đánh giá:

lượt đánh giá: , trung bình:



 Bình luận


Mã xác thực không đúng.
     Liên kết website
    Bình chọn
    Đánh giá của bạn về trang thông tin điện tử đoàn ĐBQH và HĐND thành phố Hà Nội
    208 người đã bình chọn
    Thống kê: 1.913.912
    Online: 77