Thực hiện Luật Tổ chức chính quyền địa phương năm 2015, đại biểu HĐND Thành phố tiến hành tiếp xúc cử tri trước Kỳ họp thứ 9 HĐND Thành phố từ ngày 12/6/2019 đến ngày 20/6/2019. Cụ thể:

LỊCH TIẾP XÚC CỬ TRI CỦA ĐẠI BIỂU HĐND TP TRƯỚC KỲ HỌP THỨ 9, KHÓA XV

TT

Quận, huyện, thị xã

(Đơn vị bầu cử)

Thời gian

tiếp xúc cử tri

Địa điểm, địa chỉ tổ chức tiếp xúc cử tri

1

Quận Bắc Từ Liêm

(đơn vị bầu cử số 11)

1. ĐB NGUYỄN THẾ HÙNG

2. ĐB LÊ VĂN THƯ

3. ĐB TRẦN THẾ CƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 12/6/2019 (thứ Tư)

Trụ sở HĐND-UBND

Phường Xuân Tảo,

quận Bắc Từ Liêm

2

Huyện Ứng Hòa

(Đơn vị bầu cử số 15)

1. ĐB NGUYỄN PHI THƯỜNG

2. ĐB CHU PHÚ MỸ

3. ĐB LÊ HỒNG HÀ

4. ĐB PHẠM THỊ THANH HƯƠNG

08 giờ 00,

ngày 13/6/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Minh Đức, huyện Ứng Hòa

3

Huyện Đan Phượng

(Đơn vị bầu cử số 25)

1. ĐB NGUYỄN HỮU HOÀNG

2. ĐB ĐÀO THANH HẢI

3. ĐB HOÀNG THỊ TÚ ANH

13 giờ 30,

ngày 13/6/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Thọ An, huyện Đan Phượng

4

Huyện Mê Linh

(Đơn vị bầu cử số 22)

1. ĐB ĐOÀN VĂN TRỌNG

2. ĐB NGUYỄN MINH TUẤN

3. ĐB ĐOÀN VIỆT CƯỜNG

14 giờ 00,

ngày 13/6/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Thạch Đà, huyện Mê Linh

5

Huyện Thanh Trì

(Đơn vị bầu cử số 19)

1. ĐB NGUYỄN LAN HƯƠNG

2. ĐB CHU NGUYÊN THÀNH

3. ĐB NGUYỄN VIỆT PHƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 13/6/2019 (thứ Năm)

Hội trường Huyện ủy

huyện Thanh Trì

6

Huyện Thanh Oai

(Đơn vị bầu cử số 14)

1. ĐB PHÙNG THỊ HỒNG HÀ

2. ĐB ĐINH TRƯỜNG THỌ

3. ĐB NGUYỄN MINH CHUNG

14 giờ 00,

ngày 13/6/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Kim An, huyện Thanh Oai

7

Quận Hoàng Mai

(Đơn vị bầu cử số 08)

1. ĐB NGUYỄN NGUYÊN QUÂN

2. ĐB NGUYỄN VĂN TÂN (THƯỢNG TỌA THÍCH CHIẾU TUỆ)

3. ĐB NGUYỄN QUỐC KHÁNH

4. ĐB PHẠM ĐÌNH ĐOÀN

08 giờ 30,

ngày 14/6/2019 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND-UBND phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai

8

Quận Tây Hồ

(Đơn vị bầu cử  số 05)

1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

2. ĐB TRẦN THỊ VÂN HOA

3. ĐB NGUYỄN MINH TUÂN

08 giờ 30,

ngày 14/6/2019 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND-UBND phường Bưởi, quận Tây Hồ (Số 10A Võng Thị, phường Bưởi)

9

Quận Nam Từ Liêm

(Đơn vị bầu cử 12)

1. ĐB NGUYỄN TRỌNG ĐÔNG

2. ĐB NGUYỄN VĂN HẢI

3. ĐB VŨ NGỌC ANH

08 giờ 30,

ngày 19/6/2019 (thứ Tư)

Trụ sở HĐND-UBND phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm

10

Huyện Ba Vì

(Đơn vị bầu cử số 30)

1. ĐB DƯƠNG CAO THANH

2. ĐB NGUYỄN QUỐC HÙNG

3. ĐB HOÀNG THÀNH THÁI

4. ĐB CHU VĂN LIÊN

5. ĐB HOÀNG HUY ĐƯỢC

08 giờ 30,

ngày 14/6/2019 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND-UBND xã Vân Hòa, huyện Ba Vì

11

Quận Thanh Xuân

(Đơn vị bầu cử số 07)

2. ĐB NGUYỄN XUÂN LƯU

3. ĐB NGUYỄN MINH ĐỨC

4. ĐB TRỊNH XUÂN QUANG

14 giờ 00,

ngày 14/6/2019 (thứ Sáu)

Hội trường lớn – Trụ sở UBND quận Thanh Xuân

12

Thị xã Sơn Tây

(Đơn vị bầu cử số 29)

1. ĐB NGUYỄN KHẮC HIỀN

2. ĐB NGUYỄN HUY KHÁNH

3. ĐB PHẠM THỊ THANH MAI

14 giờ 00,

ngày 14/6/2019 (thứ Sáu)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Đường Lâm, thị xã Sơn Tây

13

Quận Hai Bà Trưng

(Đơn vị bầu cử số 04)

1. ĐB NGUYỄN VĂN SỬU

2. ĐB NGUYỄN VĂN NAM

3. ĐB ĐÀO QUANG MINH

4. ĐB PHÙNG BÍCH NGA

08 giờ 30,

ngày 17/6/2019 (thứ Hai)

Hội trường tầng 4 – Trụ sở HĐND và UBND quận Hai Bà Trưng.

Số 30 phố Lê Đại Hành, phường Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng

14

Quận Cầu Giấy

(Đơn vị bầu cử số 06)

1. TRẦN THỊ PHƯƠNG HOA

2. ĐB NGUYỄN VĂN PHONG

3. ĐB NGUYỄN BÍCH THỦY

4. ĐB ĐỖ THÙY DƯƠNG

14 giờ 00,

ngày 17/6/2019 (thứ Hai)

Trung tâm Văn hóa – Thể thao phường Quan Hoa, quận Cầu Giấy.

Số 69 đường Nguyễn Văn Huyên

15

Quận Hà Đông

(Đơn vị bầu cử số 10)

1. ĐB NGUYỄN THỊ BÍCH NGỌC

2. ĐB LÊ THỊ THU HẰNG

3. ĐB LÊ CƯỜNG

4. ĐB NGUYỄN ANH TUẤN

08 giờ 00,

ngày 18/6/2019 (thứ Ba)

Hội trường UBND quận Hà Đông

Lô 1 Trung tâm hành chính mới, phường Hà Cầu, quận Hà Đông

16

Huyện Hoài Đức

(Đơn vị bầu cử số 24)

1. ĐB NGUYỄN NGỌC TUẤN

2. ĐB NGUYỄN QUANG ĐỨC

3. ĐB DUY HOÀNG DƯƠNG

08 giờ 00,

ngày 18/6/2019 (thứ Ba)

Trụ sở Đảng ủy - HĐND – UBND

xã Đắc Sở, huyện Hoài Đức

17

Huyện Phú Xuyên

(Đơn vị bầu cử số 17)

1. ĐB HOÀNG TRỌNG QUYẾT

2. ĐB PHẠM HẢI HOA

3. ĐB NGUYỄN HOÀNG

08 giờ 00,

ngày 18/6/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

Xã Quang Trung, huyện Phú Xuyên

18

Quận Đống Đa

(Đơn vị bầu cử số 03)

1. ĐB LÊ TIẾN NHẬT

2. ĐB BÙI HUYỀN MAI

3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HƯNG

4. NGUYỄN THẾ VINH

08 giờ 30,

ngày 18/6/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

phường Kim Liên, quận Đống Đa

19

Huyện Đông Anh

(Đơn vị bầu cử số 21)

1. ĐB NGÔ VĂN QUÝ

2. ĐB LÊ TRUNG KIÊN

3. ĐB NGUYỄN THỊ LAN HƯƠNG

4. ĐB LÊ VĨNH SƠN

08 giờ 30,

ngày 18/6/2019 (thứ Ba)

Trụ sở UBND huyện Đông Anh

20

Huyện Gia Lâm

(Đơn vị bầu cử số 20)

1. ĐB LÊ ANH QUÂN

2. ĐB NGUYỄN QUỐC BÌNH

3. ĐB NGUYỄN THỊ KIM DUNG

4. ĐB DƯƠNG THỊ HẰNG

08 giờ 30,

ngày 18/6/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Phù Đổng, huyện Gia Lâm

21

Quận Hoàn Kiếm

(Đơn vị bầu cử số 02)

1. ĐB NGUYỄN ĐỨC CHUNG

2. ĐB DƯƠNG ĐỨC TUẤN

3. ĐB NGUYỄN QUANG THẮNG

14 giờ 00,

ngày 18/6/2019 (thứ Ba)

Trung tâm Bồi dưỡng chính trị quận Hoàn Kiếm

Tầng 4, số 33 Nhà Chung

22

Huyện Quốc Oai

(Đơn vị bầu cử số 26)

1. ĐB NGUYỄN MẠNH QUYỀN

2. ĐB TRƯƠNG HẢI LONG

3. ĐB HỒ VÂN NGA

14 giờ 00,

ngày 18/6/2019 (thứ Ba)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Phượng Cách, huyện Quốc Oai

23

Huyện Chương Mỹ

(Đơn vị bầu cử số 13)

1. ĐB NGUYỄN VĂN THẮNG

2. ĐB NGUYỄN THỊ TUYẾN

3. ĐB NGUYỄN THỊ CHẮT

(NI SƯ THÍCH ĐÀM KHOA)

4. ĐB NGUYỄN THỊ KIM ANH

08 giờ 00,

ngày 19/6/2019 (thứ Tư)

Trụ sở HĐND - UBND

xã Đồng Lạc, huyện Chương Mỹ

24

Quận Ba Đình

(Đơn vị bầu cử số 1)

1. HOÀNG MINH DŨNG TIẾN

2. TRẦN VIỆT ANH

08 giờ 30,

ngày 19/6/2019 (thứ Tư)

Trụ sở Quận ủy-HĐND-UBND quận Ba Đình

Số 25 phố Liễu Giai, quận Ba Đình

25

Huyện Thạch Thất

(Đơn vị bầu cử số 27)

1. ĐB NGUYỄN DOÃN HOÀN

2. ĐB NGUYỄN HOÀI NAM

3. ĐB NGUYỄN VĂN NGHINH

08 giờ 30,

ngày 19/6/2019 (thứ Tư)

Hội trường UBND xã Đại Đồng, huyện Thạch Thất

26

Huyện Thường Tín

(Đơn vị bầu cử số 18)

1. ĐB NGUYỄN TIẾN MINH

2. ĐB HOÀNG THỊ THÚY HẰNG

3. ĐB VŨ MẠNH HẢI

14 giờ 00,

ngày 19/6/2019 (thứ Tư)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Liên Phương,

huyện Thường Tín

27

Huyện Sóc Sơn

(Đơn vị bầu cử số 23)

1. ĐB PHẠM XUÂN PHƯƠNG

2. ĐB NGUYỄN THANH BÌNH

3. ĐB NGUYỄN AN HUY

4. ĐB NGUYỄN HỒNG SƠN

08 giờ 00,

ngày 20/6/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Bắc Phú, huyện Sóc Sơn

28

Huyện Phúc Thọ

(Đơn vị bầu cử số 28)

1. ĐB NGUYỄN DOÃN TOẢN

2. ĐB HOÀNG MẠNH PHÚ

3. ĐB NGUYỄN ĐÌNH HOA

08 giờ 00,

ngày 20/6/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã Phúc Hòa, huyện Phúc Thọ

29

Quận Long Biên

(Đơn vị bầu cử số 09)

1. ĐB ĐỖ MẠNH HẢI

2. ĐB VŨ ĐỨC BẢO

3. ĐB TRƯƠNG VIỆT DŨNG

4. ĐB NGUYỄN HỮU TRUNG THÀNH

08 giờ 30,

ngày 20/6/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

phường Giang Biên,

quận Long Biên

30

Huyện Mỹ Đức

(Đơn vị bầu cử số 16)

1. ĐB BẠCH LIÊN HƯƠNG

2. ĐB LÊ TRỌNG KHUÊ

3. ĐB LÊ MINH ĐỨC

08 giờ 30,

ngày 20/6/2019 (thứ Năm)

Trụ sở HĐND-UBND

xã An Phú, huyện Mỹ Đức

 

HỒNG NHUNG (VP HĐND TP)

Tệp đính kèm


Đánh giá:

lượt đánh giá: , trung bình:



 Bình luận


Mã xác thực không đúng.
     Liên kết website
    Bình chọn
    Đánh giá của bạn về trang thông tin điện tử đoàn ĐBQH và HĐND thành phố Hà Nội
    142 người đã bình chọn
    Thống kê: 794.870
    Online: 19